Bỏ qua đến nội dung chính
LIVE
Petro de Luanda

Petro de Luanda

Angola Sân: Estádio 11 de Novembro
Phong độ 5 trận gần nhất T T T H T

Trận tiếp theo

Girabola · Regular Season - 6 T6 09/10 · 16:00 Petro de Luanda VS Recreativo da Caála

Bảng xếp hạng

Giải đấu#Tr THB HSĐ
Girabola 4 4 3 1 0 6 10

Lịch thi đấu

  • T6 09/10 16:00 Petro de Luanda VS Recreativo da Caála Girabola
  • T3 13/10 16:00 Petro de Luanda VS Kabuscorp Girabola
  • T7 17/10 15:00 Scotland Mabvuku VS Petro de Luanda CAF Champions League
  • T7 24/10 15:00 Petro de Luanda VS Scotland Mabvuku CAF Champions League
  • T4 28/10 14:00 Bravos do Maquis FC VS Petro de Luanda Girabola
  • T7 31/10 14:30 1º de Agosto VS Petro de Luanda Girabola
  • T4 04/11 14:30 Sagrada Esperança VS Petro de Luanda Girabola
  • CN 08/11 16:00 Petro de Luanda VS 1º de Maio Girabola
  • T7 21/11 14:00 Interclube VS Petro de Luanda Girabola
  • T7 28/11 14:00 Petro de Luanda VS Sporting de Cabinda Girabola

Kết quả gần đây

  • T5 17/09 FT São Salvador 0 – 1 Petro de Luanda Girabola T
  • T7 12/09 FT Petro de Luanda 2 – 2 Songo CAF Champions League H
  • CN 06/09 FT Songo 0 – 1 Petro de Luanda CAF Champions League T
  • CN 30/08 FT Académica do Lobito 0 – 2 Petro de Luanda Girabola T
  • T4 26/08 FT Petro de Luanda 3 – 0 Recreativo do Libolo Girabola T
  • T6 21/08 FT CD Lunda-Sul 0 – 0 Petro de Luanda Girabola H
  • CN 16/08 FT Petro de Luanda 1 – 0 Wiliete Super Cup T
  • T5 30/07 FT Petro de Luanda 2 – 0 Teruel Friendlies Clubs T
  • T7 25/07 FT Huesca 1 – 0 Petro de Luanda Friendlies Clubs B
  • T7 18/07 FT Petro de Luanda 3 – 1 Valencia Friendlies Clubs T

Đội hình 25 cầu thủ

Thủ môn

  • Hugo Marques Hugo Marques Số 1 · 39 tuổi
  • Mualucano Mualucano Số 22 · 25 tuổi

Hậu Vệ

  • Léo Bolgado Léo Bolgado Số 4 · 27 tuổi
  • Rúben Rúben Số 4 · 22 tuổi
  • Vidinho Vidinho Số 18 · 27 tuổi
  • Kinito Kinito Số 24 · 27 tuổi
  • Núrio Fortuna Núrio Fortuna Số 25 · 30 tuổi
  • Hossi Hossi Số 27 · 24 tuổi
  • Ilídio Panda Ilídio Panda Số 33 · 17 tuổi

Tiền Vệ

  • J. Toro J. Toro Số 8 · 29 tuổi
  • Pedro Aparício Pedro Aparício Số 10 · 30 tuổi
  • Benny Benny Số 12 · 28 tuổi
  • Vanilson Vanilson Số 17 · 26 tuổi
  • Jorge Pereira Jorge Pereira Số 20 · 27 tuổi
  • Gigal Gigal Số 36 · 19 tuổi
  • Mauro Macuta Simão Mauro Macuta Simão Số 37 · 21 tuổi

Tiền Đạo

  • Anderson Cruz Anderson Cruz Số 7 · 29 tuổi
  • Ivan Cavaleiro Ivan Cavaleiro Số 8 · 32 tuổi
  • Julinho Julinho Số 9 · 26 tuổi
  • Joaquim Cristóvão Paciência Joaquim Cristóvão Paciência Số 19 · 29 tuổi
  • Lucas João Lucas João Số 19 · 32 tuổi
  • Berna Berna Số 20 · 22 tuổi
  • Tiago Reis Tiago Reis Số 23 · 26 tuổi
  • Eddie Eddie Số 25 · 31 tuổi
  • Tiago Azulão Tiago Azulão Số 26 · 37 tuổi

Cập nhật lúc 17:51 25/09